Sáng Chủ Nhật 02.07.2023, MSD United Way Vietnam rất hân hạnh được đồng hành cùng với CPFAV trong chương trình “Ngày hội Gia đình – Cả nhà thương nhau” dành cho những gia đình có trẻ em bị mắc chứng bại não. 1. “Ngày hội Gia đình – Cả...
Sáng Chủ Nhật 02.07.2023, MSD United Way Vietnam rất hân hạnh được đồng hành cùng với CPFAV trong chương trình “Ngày hội Gia đình – Cả nhà thương nhau” dành cho những gia đình có trẻ em bị mắc chứng bại não. 1. “Ngày hội Gia đình – Cả...