Mùa Giáng Sinh đang về trên khắp các nẻo đường. Năm nay, MSD United Way Vietnam mời bạn cùng tham gia hoạt động “Trở thành Santa Claus, thực hiện 1 điều ước cho 1 trẻ em có hoàn cảnh khó khăn”. Bạn có thể thực hiện điều đó bằng cách...
Mùa Giáng Sinh đang về trên khắp các nẻo đường. Năm nay, MSD United Way Vietnam mời bạn cùng tham gia hoạt động “Trở thành Santa Claus, thực hiện 1 điều ước cho 1 trẻ em có hoàn cảnh khó khăn”. Bạn có thể thực hiện điều đó bằng cách...