Hơn 90 trẻ em tại lớp học tình thương Long Bửu đã tham gia vào sự kiện trung thu với chủ đề “Trang mới cuộc đời - Trung thu gắn kết” được phối hợp tổ chức bởi Viện Nghiên cứu Quản lý phát triển bền vững (MSD) - United Way...
Hơn 90 trẻ em tại lớp học tình thương Long Bửu đã tham gia vào sự kiện trung thu với chủ đề “Trang mới cuộc đời - Trung thu gắn kết” được phối hợp tổ chức bởi Viện Nghiên cứu Quản lý phát triển bền vững (MSD) - United Way...