Vào tháng 3/2023, MSD United Way Vietnam phối hợp với CEPORER triển khai gây quỹ cho chương trình “Đại sứ nước” nhằm xây dựng giếng nước sạch cho người dân tại kênh Chà, ấp 2, xã Long Thạnh, thuộc vùng sâu phía bắc của tỉnh Long An. Sau 5 tháng...
Vào tháng 3/2023, MSD United Way Vietnam phối hợp với CEPORER triển khai gây quỹ cho chương trình “Đại sứ nước” nhằm xây dựng giếng nước sạch cho người dân tại kênh Chà, ấp 2, xã Long Thạnh, thuộc vùng sâu phía bắc của tỉnh Long An. Sau 5 tháng...