Chương trình Đại Sứ Nước lần này của MSD United Way Vietnam hướng tới mục tiêu xây dựng các công trình nước sạch tại thôn Tân Thành, xã Chiềng Xuân, huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La cho 100% là cộng đồng người H’mông sống tại đây. Trong đó có 33...
Chương trình Đại Sứ Nước lần này của MSD United Way Vietnam hướng tới mục tiêu xây dựng các công trình nước sạch tại thôn Tân Thành, xã Chiềng Xuân, huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La cho 100% là cộng đồng người H’mông sống tại đây. Trong đó có 33...