Ngày 18 - 23/7/2023 vừa qua, MSD United Way Vietnam đã có mặt tại Mega Market Hiệp Phú (Số 2 Đường Trương Thị Hoa, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh) để chia sẻ về vấn đề nước sạch và kêu gọi mọi người chung tay đóng...
Ngày 18 - 23/7/2023 vừa qua, MSD United Way Vietnam đã có mặt tại Mega Market Hiệp Phú (Số 2 Đường Trương Thị Hoa, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh) để chia sẻ về vấn đề nước sạch và kêu gọi mọi người chung tay đóng...